Class โรงเรียน
บุคคล Team ผู้ดูแล เบอร์โทร
ลำดับ Team รวม ชาย หญิง ชาย หญิง
1 tiger thai นครชัยศรี 6 4 2 0 0

สิทธิพงษ์ หม่อมฤทธิ์

0895381597

2 อนุบาลต้นกล้า/อนุบาลเติมฝัน/ไพรัตน์ยิม 4 3 1 0 0

อ.ไพรัตน์ เจือมณี

0947988798

3 โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) 7 3 4 0 0

อิฏฐา พิทักษ์วรพันธ์

034252709

4 TIGER THAI FAMILY 3 2 1 0 0

นิพล ดอนจอมทอง

0619682265

5 CHOI's TAEKWONDO 3 0 0 3 0

NATTHAYA SANGSASITON

0990465463

6 WST Taekwondo 2 1 1 0 0

วรัทยา เถาแตง

086-522-9359

7 เทควันโด โอลิมปิกเชยุกควัน กำแพงแสน 1 1 0 0 0

ทยิดา โกศลกิจจา

0830093819

8 TKD.NADEE 1 1 0 0 0

พิชญา สวนช่วย

081-3781129

9 TIGER THAI D.C. GYM 3 2 1 0 0

นาย. เดชา ดอนอินไชย

0814335549

10 TKD SALESIAN HUA HIN 2 0 0 1 1

JONATHAN MOLS

0861783783

11 Ausaha Taekwondo 4 1 3 0 0

อาจารย์ต้น

0966422966

12 JARAKIT TAEKWONDO 4 4 0 0 0

ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์

089-817-5323

13 The Arena เทดวันโดสุพรรณบุรี 3 1 2 0 0

นาย รุ่งนที ตันติเสรีวงศ์

0873701396

14 HUAHIN TKD 1 1 0 0 0

ครูศักดิ์

0902491562

รวม 44 24 15 4 1

ต่อสู้
บุคคล Team ผู้ดูแล เบอร์โทร
ลำดับ Team รวม ชาย หญิง ชาย หญิง
1 tiger thai นครชัยศรี 10 6 4 0 0

สิทธิพงษ์ หม่อมฤทธิ์

0895381597

2 อนุบาลต้นกล้า/อนุบาลเติมฝัน/ไพรัตน์ยิม 6 2 4 0 0

อ.ไพรัตน์ เจือมณี

0947988798

3 โรงเรียนวัดไผ่ล้อม (ศิษย์หลวงพ่อพูล) 2 1 1 0 0

อิฏฐา พิทักษ์วรพันธ์

034252709

4 TIGER THAI FAMILY 10 7 3 0 0

นิพล ดอนจอมทอง

0619682265

5 MTธีรศาสตร์เทควันโด 11 8 3 0 0

ธนิต สุวรรณลักษณ์

0892035654

6 CHOI's TAEKWONDO 29 21 5 3 0

NATTHAYA SANGSASITON

0990465463

7 ชัยนาทเทควันโด 4 0 4 0 0

กชธนณัฐ คำอินทร์ (ครูเชษ)

0817861136

8 WST Taekwondo 11 8 3 0 0

วรัทยา เถาแตง

086-522-9359

9 เทควันโด โอลิมปิกเชยุกควัน กำแพงแสน 22 15 7 0 0

ทยิดา โกศลกิจจา

0830093819

10 TKD.NADEE 18 8 10 0 0

พิชญา สวนช่วย

081-3781129

11 TIGER THAI D.C. GYM 10 6 4 0 0

นาย. เดชา ดอนอินไชย

0814335549

12 S.P.K.กาญจนบุรี 8 7 1 0 0

นายไพบูลย์ เด่นสว่าง

0868067294

13 TKD SALESIAN HUA HIN 21 14 5 1 1

JONATHAN MOLS

0861783783

14 Ausaha Taekwondo 3 2 1 0 0

อาจารย์ต้น

0966422966

15 ฟักทองยิม 12 9 3 0 0

นายพัฒน์ปกรณ์ ฟักทอง

837776134

16 ด่านช้างเทควันโด 7 2 5 0 0

นายนฤเบศร์ สะราคำ

0925769322

17 วิถีเพชร 11 8 3 0 0

ครูเอ้

0869144666

18 PCHR TEAM 6 5 1 0 0

นาย ปวรวิช โฆษิตเดชาวัตร

0816341015

19 KT.GYM 12 5 7 0 0

นาย รุ่งทวีชัย เทินสะเกษ

089-6890-974

20 The Arena เทดวันโดสุพรรณบุรี 8 3 5 0 0

นาย รุ่งนที ตันติเสรีวงศ์

0873701396

21 PST.ACADEMY OF TAEKWONDO 6 6 0 0 0

สรรเพชญ

0650291831

22 BANGRAJAN - THE EMPEROR 31 22 9 0 0

ครูเจต - ครูเอก

086-5293793

23 ชมรมเทควันโด สมุทรสงคราม By OYP OLYMPIC 10 7 3 0 0

ธิติพงศ์ โสภณเฉลิมนันท์

0917702888

24 HUAHIN TKD 17 9 8 0 0

ครูศักดิ์

0902491562

รวม 285 181 99 4 1

Poomsae
ลำดับ Team รวม พุมเซ่เดี่ยว พุมเซ่คู่ พุมเซ่คู่ผสม พุมเซ่ทีม ผู้ดูแล เบอร์โทร
1 WST Taekwondo 3 3 0 0 0

วรัทยา เถาแตง

086-522-9359

2 เทควันโด โอลิมปิกเชยุกควัน กำแพงแสน 1 0 1 0 0

ทยิดา โกศลกิจจา

0830093819

3 TKD.NADEE 4 4 0 0 0

พิชญา สวนช่วย

081-3781129

4 S.P.K.กาญจนบุรี 1 1 0 0 0

นายไพบูลย์ เด่นสว่าง

0868067294

5 Ausaha Taekwondo 1 1 0 0 0

อาจารย์ต้น

0966422966

6 วิถีเพชร 6 5 0 0 1

ครูเอ้

0869144666

7 PCHR TEAM 24 18 4 0 2

นาย ปวรวิช โฆษิตเดชาวัตร

0816341015

8 JARAKIT TAEKWONDO 1 1 0 0 0

ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์

089-817-5323

9 โรงเรียนบ้านหนองยาว (ราษฎร์สามัคคีรังสรรค์) 1 1 0 0 0

ว่าที่ ร.ต.จรกฤตย์ ฤทธิ์ณรงค์

089-817-5323

10 BANGRAJAN - THE EMPEROR 7 6 1 0 0

ครูเจต - ครูเอก

086-5293793

11 ชมรมเทควันโด สมุทรสงคราม By OYP OLYMPIC 5 3 1 0 1

ธิติพงศ์ โสภณเฉลิมนันท์

0917702888

12 HUAHIN TKD 6 5 1 0 0

ครูศักดิ์

0902491562

13 ZIAN TAEKWONDO BANGPHAE 22 15 0 0 7

นายพชรพล สว่างเมฆ

087-1659797

รวม 82 63 8 0 11